Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Rise

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, May 23, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Katika pita pita.. nimekutana na hii, nadhani inatoka kwenye commercial fulani popular.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    MC JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona 'kweupe' Mkuu!
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi sioni chochote kwenye hii post mkuu.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Kweli ni patupu hapa. Nadhani attachment imegoma. Mzee Mwanakijiji, weka tena!.
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    May 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mimi naona video ya YouTube...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni tangazo la TBL, wanaipromote Kilimanjaro Premium Larger
     
  7. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu MKJJ,

    Umepost hii kwa ajili ya namna jamaa anavyosema, 'It is time to rise the flag' au umelipenda tangazo?

    Au ni kwa ajili ya humour iliyoko nyuma ya tangazo lenyewe ukifikiria kiundani zaidi, pombe inakuamsha au inakupiga chini? Ha ha
     
  8. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wangetumia kiswahili kingeharibika nini??..maana nijuavyo tangazo limewalenga watanzania zaidi..! Kasumba mbaya..!
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli mlio nje hiyo bia ya kilimanjaro inapatikana kwenye baadhi ya super market kama ilivyo tukser? au ni longo longo za matangazo ya biashara kutengenezwa kisiasa?
     
  10. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajua ukiwa unalinda kibarua bwana unaweza kufanya mambo ya ajabu sana... hapa manager wa hiyo BIA huenda aliona sasa CEO na CFO ambao mara nyingi wanakuwa wazungu watajuaje kwamba anapiga mzigo? Dawa matangazo yawe ya kiingereza yaani anasahau kabisa wapiga ulabu wengi wa hizo bia ni waswahili kabisaaaa.
    Huu ni ugonjwa usiotibika kwenye makampuni yanayoongozwa na wazungu
     
  11. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukweli mtupu
    matangazo mengi yapo kwa kiingereza na wakati target yao ni waTZ ambao lugha ni kiswahili
     
  12. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Invisible,
    Unaweza ukaweka tangazo hili na original yake back to back in one post?
    Might help in sending the ''coded'' message.

    And by the way fellaz,Tanzania is a bilingual nation....deal with it!
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nafikiri amepost hii kwa kuwa yeye ndiyo mwenye sauti inayoongea kwenye tangazo.
     
  14. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! Usiniambie! Ndio maana hajajibu swali langu.
     
Loading...