Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania private sector foundation (tpsf)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Caroline Danzi, May 26, 2011.

  1. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wapendwa wana JF,

    Asalaam Aleykum/Bwana Yesu apewe sifa.

    Natumai wote mu wazima wa afya.

    Mimi ni mjasiliamali, katika pita pita zangu nilikutana hii kampuni (TPSF) ikitoa grant kwa wafanya biashara waliosajiriwa kihalali wakubwa kwa wadogo.

    Mwaka 2009 nikapewa grant ya millioni 15 ambayo imeniwezesha kufanya mambo makubwa na kujiendeleza ki biashara.

    Sasa basi wamerudi na miradi ifuatayo:

    wale wenye miradi ya Tours, Food processing na Natural Resources sasa hivi ndiyo wanapewa GRANTS kuendeleza biashara zao. Mimi kama mwanaharakati nimeona ni vizuri tushirikiane ili wale wenye nia nao wakafaidike kama nilivyofaidi mimi.

    Ofisi zao ziko Mwaya Road, Masaki. Ukifika pale utapata information na kitu gani ufanye. Nimeona na tangazo lao TBC1 jana.

    Kila la kheri.

    CD
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Thanks Mamii..
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,389
    Likes Received: 9,086
    Trophy Points: 280
    CD ahsante kwa kutuelimisha ila naomba kidogo nawe tukupe somo, habari nzuri kama uliyoileta huchafuliwa na hukosa raha iandikwapo kwa lugha isiyo sahihi naomba jaribu kujirekebisha, wote sisi si "perfect" lakini kuelimishna kwa kila kidogo tulichonacho ni wajibu wa kila mmoja wetu:

    mjasiliamali = mjasiriamali

    waliosajiriwa = waliosajiliwa
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    toa boriti kwenye jicho lako kwanza
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,389
    Likes Received: 9,086
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana. Kama ulivyoona ni "typing error" lakini si kuweka "L" kwenye "R" na "R" kwenye "L".

    Nafurahi kunijulisha, "I'll be extra careful".
     
  6. M

    Muttasingwa New Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana. Kama ulivyoona ni "typing error" lakini si kuweka "L" kwenye "R" na "R" kwenye "L".

    Nafurahi kunijulisha, "I'll be extra careful".

    Ndugu yangu tatizo lako na kuweka R penye L na L penye R ni tatizo la kuzaliwa nalo Hivyo hunabudi kukubali kilema chako kwani watu wa Bukoba na Mara wana tatizo kama la kwako ni sawa na watu wa Ntu badala ya Mtu.
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana ndugu yangu kwa kunikosoa, next time nitaandika kwa ufasaha. Ubarikiwe sana.
     
  8. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    Angalizo:TPSF ni taasisi chini ya wizara ya viwanda na biashara si kampuni,tunakushukuru sana kwa mchango wa mawazo ubarikiwe..
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante na heshima mbele mkuu.. Vipi kuhusu Retail and ICT business..una ufamu wowote wa fursa kama hii ulotaja?
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thanks ubarikiwe sana
     
  11. m

    magee Senior Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    be blessed!!!
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Makandarasi grants wanaweza kupata wapi?
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Najaribu kuingia Tovuti ya TPSF lakini napata warning ya Virus. Yeyote anaefahamu jinsi ya namna TPSF wanatoa Grants aweke hapa iwe msaada kwa Wajasiriamali wengi wasioijua Taasisi hii
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bibie Caroline Danzi labda ungefunguka ni vipi ulifanya mpaka ukafanikiwa kupata Grants toka TPSF, utasaidia members Wajasiriamali wengi hapa. Karibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naombeni tofauti ya the so called Grant na mkopo.
     
  16. chash

    chash JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkopo unalipa grant haina marejesho
     
  17. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Ahsnte mkuu
     
  18. M

    Malila JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    CD, mimi naomba unielekeze vizuri jinsi ya kufika ili niende mwenyewe nikahojiane kwa undani. Bila shaka utazingatia muda na siku wanazofanya kazi.
     
  19. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Caroline Danzi Ahsante sana umenipa hamasa ya kuwaambia wadau kitu kwenye kikao kijacho.
    Naaomba tuwe na moyo kama huu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Assante mkuu, kiswahili kigumu kwa style hii laizma turekebishe.
     
Loading...