Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Postal bank

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzurimie, May 22, 2012.

  1. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Naomba mwenye fomu ile ya ku update customer details ya benki hii anirushie humu. kama una link nitafurahi pia.

    Nimeingia website yao inasema ipo under construction.

    Nashukuru.
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Muda wa mwisho uliongezwa na BOT.

    HIvyo usiwe na haraka tembelea TPB Branch wakati wowote ili uhudumiwe, Website yao ndio imelala usingizi unafikiri utafanyaje hapo??



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Nimeuliza hivi kwanini hukufikiria kuwa mtu hawezi kufika kwenye benki hiyo?

    humu watu wanaweza kuwa nazo na ndo nimeuliza. OK?
     
Loading...