Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania posta bank meru branch arusha ( reception pameoza)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MZEE SERENGETI, Sep 29, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF
    Katika benki anbazo wafanyakazi wake wamechoka na wanamajibu ya kukatisha,ni hao wafanyakazi wa Bank ya Posta,sijui wale Wadada pale reception wamechukua kutoka wapi,sijui wana kiwango gani cha Elimu.nike lo sana kuna dada, Bint mmoja mrefu yani yule anaona kama vile ndio amefika,anamajubu mabaya sana,sijui kwa nn hawekwi nafasi nyingine,Nilishuhudia kijana mmoja amenda pale kwa lengo la kufungua A/C,Anamwambia Alete International Paspot,vitu kibao wanawake wana shida pale.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    1- weka maoni yako kwenye box la maoni kumuhusu huyo dada.
    2- mweleze branch manager wake kuhusu tabia zake huyo dada.
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa benk ya posta huwa wanapitapita humu jamvini,hopeful watalifanyia kazi dukuduku lako!
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Benki ya Posta waelewe kuwa hawana ukiritimba wa hiyo biashara. Wakiedekeza uzembe itakula kwao.
     
Loading...