Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania police force

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by RORYAKWETU, Sep 12, 2012.

  1. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari jf!, naomba kupata update niliomba nafasi katika jeshi tajwa hapo juu nikiwa chuoni juni 2012 naona kimya kingi.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    una hamu ya kuua!
     
  3. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo nitaanza na ww
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    afande ulikuwa wapi? majina na vituo vya usaili yalishatoka siku nyingiii..
     
  5. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unamaanisha graduates au jkt, fvi na fiv?. plz let me know
     
  6. ksimba1606

    ksimba1606 Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tafuta kazi nyingine, jamaa hawana future, au ufanye njia ya kupita kufanya mambo yako sio kukaa had ustafu!! take it!!
     
  7. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Achana na jeshi hilo. Jifue JWTZ zinanukia mda si mrefu, tunza afya yako mpwa.
     
  8. M

    Mwamatandala Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mie niliapply mwezi wa saba, leo nimetumiwa sms ya kwenda kwenye usaili pale DIT wiki ijayo.
    wamesema majina yote yapo kwenye tovuti yao ; www.policeforce.go.tz.
     
  9. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ww ni mhitimu wa chuo kikuu? Sababu majina unayosema yapo kwenye tovuti yao ni f4, f6 na jkt.
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha ha ha RORYAKWETU!!!utanipua au utanirisasi!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Mwamatandala Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yap kwa maelezo yaliyokuwepo kwenye sms waliyonitumia walisema majina yapo kwenye tovuti yao.
    nikaingia sikuyakuta, nikaenda wizara ya mambo ya ndani. nikakutana na ofisa wa ICT wa jeshi la polisi,akaniambia wameshindwa kuyaweka majina hayo kwenye mtandao kutokana na hitilafu kwenye server yao.
    hivyo akanionyesha majina hayo kwenye karatasi na jina langu lilikuwepo ktk graduates wanaotarajia kuwaajiri kwenye idara ya ICT.
    ni hayo tu mkuu.
     
  12. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We jamaa tulia ucpende sana matani kwenye maisha ya watu. plz
     
  13. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Malawi wameacha kudai mpaka wao au?napita tu.
     
  14. zanishaha

    zanishaha Senior Member

    #14
    May 31, 2013
    Joined: May 28, 2013
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa Juni 2012 tayari watu walishakwenda na mwezi wa saba 2013 wanamaliza kozi so kama bado uko interested jarib tena ,inaonekana haukufatilia mwaka jana kwani walitoa majina baada ya watu kuapply na na mwezi wa 1o tarehe 11 mwaka 2012 waliondoka
     
Loading...