Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania police force .ligeuzwe liwe Tanzania police service

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by morenja, Oct 31, 2012.

  1. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nivema sasa jeshi la police ligeuzwa mfumu nakuwa huduma za police .kwani kwa kufanya hivyo .kutaliondoa kuwa jeshi na kuwa chini ya amiri jeshi mkuu ambaye ni raisi wa nchi.na hivyo kutowezesha kutumika vibaya na utawala uliopo madarakani kama ilivyo sasa .mfano ni nchi ya Ghana na pia sasa nchi ya Kenya .kote huko baada kuwa na katiba mpya sasa hivi sio police force bali ni police service
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi naona polisi iwe chini ya halmashauri, lakini isimamiwe na wizara ya mambo ya ndani. Isiwe jeshi. Usemayo ni kweli. Iwe police service. Askari waajiriwe kwa mikataba. Raia wasiwaone kama adui kama ilivyo sasa.
     
Loading...