Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania police force..enough is enough,,,stop it!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tanga kwetu, Jun 7, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Jeshi la Polisi Tanzania maana yake usalama wa raia na mali zake but not the case!! Siku kadri zinavyoyoyoma imani ya raia kwa jeshi hili inazidi kupotea!! Ebu pata picha ya incidence za rai kuvamia vituo vya Polisi na kufanya walivyofanya (Hedaru, Bariadi nk.), ebu fikiria jinsi raia wanavyouwawa mikononi mwa Polisi (latest Bw. James Wenchislaus aliyefariki usiku wa kuamkia leo kwa favour ya aliyewahonga Polisi). Ninao marafiki zangu kadhaa baada ya kupigika kimaisha mtaani hatimaye walijiunga na jeshi hili,for that matter I am sure ukiwa-tip mzigo wa maana(pesa nyingi) they can do anything as per your request. Kichefuchefu zaidi waziri wao (sio wangu) anajigamba kwenye media kwamba hawezi ku-resign kwa vile haoni sababu yaani hausiki na blunders za chini yake (shame on him!!!). Ipo siku wananchi watafanya jambo dhidi ya Polisi ambalo litaitikisa nchi!!!
    Masha na IGP,Mwema dont you feel responsible for this (James Wenchislaus) among many others???? Polisi wenu wanatumaliza!!! I wish to buy RPG and blow to ashes your offices!!!!
     
Loading...