Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania olympic team

Discussion in 'Sports' started by MWANA WA UFALME, Jul 28, 2012.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania olympic team.jpg hii ndio timu yetu ya olympic
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    sut na vitambi kwa kwenda mbele
    hivi si wangevaa hata vazi la kimasai
    Mbona wenye vitambi ni wengi sana kuliko wanamichezo ais e
     
  3. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nalo ni jambo la kutafakari
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    MWANA WA UFALME ukiangalia team ya kenya au hata somalia taifa lenye vita wanatushinda kwa idadi ya wanamichezo waliopeleka
    Sisi ni vitambi na suti ndo wengi badala ya wanamichezo aise
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wenzako hapo ndio wameshamaliza kazi tuliyowatuma (KUSHIRIKI OLIMPIKI). Kilichobaki ni shopping na kuandaa taarifa ya kwanini tumeshindwa. Mjanja mjanja ukimjua hakupi tabu.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kenya wanaoshinda medali wasafiri wiki hii j3 wakati tz wanaokwenda kutalii wamesafiri 2wks ago. Hii ndo tz bwana
     
  7. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaa, kwahiyo ni swala tu la uwakilishi hapa
     
  8. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well, muda wa kuondoka sio tatizo kubwa, but we just wish them all the best
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ule muda waliopoteza kwa vazi la taifa uko wapi? hapa ndio ilikuwa mahali pake kwa vazi ka taifa kuoneshwa.
     
Loading...