Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania now on Forbes world richest billionaires scale

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mshiiri, Aug 12, 2011.

  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tanzania is now candidate on undocumented FORBES world richest billionaires top 600 list should the ongoing rumors turn to be correct. For the scale please follow this link The World's Billionaires 2011 - Forbes.com Congratulations motherland Tanzania when it turns out to be true. Keep us posted for this upcoming celebration on FORBES list so I may update the list. Whoever will know the source keep us posted
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Tanzania hata kwenye "filter by countries" haipo.

    Halafu hata ama ingekuwapo, kuna furaha gani kuwa na bilionea wa ajabu mmoja wakati wananchi wengi masikini?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    so far ni nigeria na egypt na south africa tu..

    hata kenya bado hawajatoa hata mmoja
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Si kuna 3trillion Sauzi? Acha goodwill ambayo itakuwa ni kama 1trillion hivi total 4 trillion kutoka Nyumbani.
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya malist wa matajiri sana sana yanaonyesha unyonyaji.

    Genaraly USA ndio ina mabilinea wengi lakini ukitafuta nchi zenye maisha bora duniani ni Scandnavia. Why? Kwa nini hakuna wajapan?

    Tunachhitaji tanzania ni kuwa kama scandnavia .Ttusiwe na mabilionea wengi lakini maisha ya watani ya wananchi yawe supa. Sio watu wachache kumiliki uchumi.
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwa ufisadi huu wanaofanya-tutarajie list iongezeke
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijaona billionaire toka Tanzania ktk hiyo list ya Forbes. Kichwa cha habari hii ni uzushi tu
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ama kweli I like your id
     
  9. babalao

    babalao Forum Spammer

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo kuwa bilionea tatizo ni jinsi ulivyozipata pesa you can become rich with honor or without honor.
     
  10. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Itakuwa ni yule anayesafirisha mchanga South Africa
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wapi kuna matajiri wengi kuliko masikini?
     
  12. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wouldn't surprise me BUT wait, a Tanzanian declaring actual wealth? Now, that's new!
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I am also wondering!!
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi namiliki trion 3 na interpol wamekatazwa kunikamata ila nipo kwenye FORBES naitwa shimbao

    ha ha ha nasikitika si kwasababu kunaibuka mabepari bali kuja kwa namna nyingine ya utumwa na unyonyaji katika nchi huru
     
  15. N

    Ndoano Senior Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    mkuu mbona sioni kwenye hii list sanasana kuna rostam kutoka russia sasa usijekuta unamchanganya na wa igunga.
     
  16. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ikiwa milioni 20 Tanzania shillings ni fedha nyingi sana kwa matajiri duniani kama Carlos Slim Herlu tunashangaa watanzania wengine ni vijisenti! Je wenye fedha nyingi ni kiasi gani. Watanzania ni mabilionea. Tuache kudhihaki umma. Naomba kuwakilisha.
     
  17. HT

    HT JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hebu rekebisha post heading...misleading!
    Anyway, post reported
     
  18. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Ikiwa milioni 20 Tanzania shillings ni fedha nyingi sana kwa matajiri duniani kama Carlos Slim Herlu tunashangaa watanzania wengine ni vijisenti! Je wenye fedha nyingi ni kiasi gani. Watanzania ni mabilionea. Tuache kudhihaki umma. Naomba kuwakilisha.
     
Loading...