Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni ya pili kwa utajiri duniani baada ya Marekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Pima, Jan 10, 2012.

  1. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yu wapi mvuaji wa vazi zito lenye giza nene lililo vishwa bongo za Watanzania? Kama yu mbali, basi si mbali kwa nguvu litatatuliwa ili tetesi zilizopo kuwa Tanzania ni ya pili kwa utajiri duniani baada ya Marekani zianikike.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    what a nice piece of work !
     
  3. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimemsikia mzee malechela akiongea clouds fm jioni ya leo akisema tanzania ni tajri sana na kwa africa inazidiwa na DRC pekee, lakini kinachokosekana ni siasa safi na akili kwa viongozi wenye uwezo wa kubadilisha rasilimali kuweza kuwasaidia wananchi
     
  4. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Baada ya USA.. mmmhhhh sidhani... baada ya DRC...inawezekana!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    labda ya pili kwenye wizi kuomba omba .maradhi utaahira utapeli giza uchakachuaji na kazi za vimemo
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii!
     
  7. m

    massai JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata
    mimi
    nimeipenda,nikweli
    mtupu
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tanzania ni tajiri sana kuna jamaa mzungu jina lake limenitoka alikuja maskini wakati anaondoka alikuwa tajiri watu wakamuuliza utajiri ameupata wapi akasema nimeupata Tanzania hii nchi ni sawa na mwanamke malaya
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Siasa kila jambo . Hata nambo ya kitaalam watz wanaweka siasa . Kikwete wenu aliulizwa kwa nini watz ni masikini.....unajua alijibu nini? Jibu usinipe mpe rafikiyako.
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni nchi ya kwanza kuwa ya ajabu duniani kwa kukaribisha wageni masikini wa kutupwa na wanaporudi makwao wanakuwa ni mamilionea na kuwaacha wananchi wake wakiendelea kuogelea kwenye umasikini kisa, hawajui kwa nini wao ni masikini.
     
Loading...