Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni ya 6 afrika kwa soko la bia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAKOLE, Aug 14, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona nasikia siku hizi viroba vinauzika sana kuliko bia?
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kiroba Original kaaaaaaaaaaaaaaaaaaaazi kweli kweli
     
  4. e

    emgitty06 Senior Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa wa 6 hakumaanishi kuboreka kwa hali ya maisha. Ni class gani ya watu wananunua bia, na wananunua kwa kiwango gani?
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    watoe chat ya ngono,lazima tuongoze........
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata chuma chakavu (gongo) ina nyweka sana na juzijuzi imeleta maafa Kigogo.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    [SIZE=-1]Is it so bad, then, to be misunderstood? Pythagoras was misunderstood, and Socrates, and Jesus, and Luther, and Copernicus, and Galileo, and Newton, and every pure and wise spirit that ever took flesh. To be great is to be misunderstood.[/SIZE]
    [SIZE=-1]RALPH WALDO EMERSON[/SIZE]
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    drink beer to save water... mtera inakauka jamani
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona tupo chini sana
     
  10. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    thats gud, I like it!
     
  11. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    katika siku nimecheka, leo nimecheka sana. yaani gongo ndio inaitwa chuma chakavu, Ubungo we ni nouma
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    serikali inachojua ni kuongeza bei ya bia tu , siipendi sisiemu ha ha ha ha lol... badala ya kupandisha miraba ya madini, wao wanafikiria kupandhishia bei ya bia ili wapate pesa ya kulipa walimu
     
  13. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona hiyo habari ukiisoma inaonyesha kama ina utata, wanaongelea bia zinazouzwa na Diageo International, na kwa Tanzania hao Diageo wanamiliki Serengeti breweries tu, na Serengeti wanachini ya asilimia 20 ya soko la bia Tanzania, sasa sielewi hizo takwimu zimefanywaje!
     
  14. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mbona sioni mbege wakati asilikia 95 ya huku rombo ndio kinywaji chetu

    mbege ya leo inaukakasi
     
  16. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kitu Tyson cha Arusha ndio mpango mzima! Bila kusahau K-Vant kudadadadeki!
     
  17. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa kama upumbavu unafanyika c bora kukata mubia tu
     
  18. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo data wapewe uamsho zaweza kuwasaidia kukadilia idadi yao badala ya kung'ang'ania kipengele cha dini kwenye sensa,
     
Loading...