Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Ni wapi tuendako?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BULLDOZZER, Jan 18, 2011.

  1. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu habari zenu.
    Naomba kuwauliza wana JF; Hivi watanzania tunajua tuendako? Au kunahitajika mjadala wa kitaifa kujadili Mustakabali wa nchi yetu?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wapo wanaojua na wapo wasiojua mustakabali wa nchi yao.
    Mjadala wa kitaifa ni muhimu,wanaojua waweke wasiojua sawa,na wasiojua waonyeshe kutokujua kwao:plane:
     
  3. A

    Anold JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thanks for this useful question. Now we are moving blindly.
     
  4. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina majian ya wala rushwa nawapa muda wajirekebishe
    Nimekasirishwa sana na wizi wa EPA namfukuza gavana mara moja
    Nina majina ya wauza unga watanikoma
    Hivi karibuni tutapeleka kesi kubwa za wizi mahakani
    tumewashtaki hadi mawaziri.....kma Mramba
    Mchagueni mramba ni panga kongwe lenye makali
    Uchumi wetu unapaa
    KUJIUZULU kwa Lowasa ilikuwa ni ajali tu ya kisiasa.
    Hata mimi sijui kwa nn tanzania ni maskini!.....
    Kama unamjua aliyesema maneno haya na yupo wapi baada ya hapo ...utajua jibu la swali lako (KWA KUTAFAKARI KIDOGO TU}
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    mi najua..nikitoka ofisini naelekea nyumbani ambapo ctapotea sababu njia nazijua...wewe je??hoja yako haina mashiko jaribu kuumiza kichwa na uandike kitu convincing
     
  6. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ziro
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio tunajua sana ndo maana tunamchagua mkwere
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wengi hatujui tunakokwenda kwa sababu tunapelekwa! Wengi zaidi hatuhitaji kujua tunakwenda wapi kwa sababu tunaamini kwamba wapo wanaojua tunahitaji kwenda wapi badala yetu!!! Wengine hatutafuti sababu kwanini tuko hapa na tumekwama pale kwa sababu tunaamini wapo walio na majibu katika hilo!!! Tena tunakwenda mbali zaidi ya hapo, tunahitaji tufanyiwe kila kitu bila ya sisi wenyewe kuhangaika wala kujishughulisha na matatizo yanayotukabili!!! Wala hakuna hata mmoja anaeona matatizo akatafuta namna ya kuyatatua bado tunasubiri waje kututatulia wale wanaojua matatizo yetu!!!

    Haitoshi!
    • Wapo wanaofanya bidii kutoboa jahazi na hali tumo ndani na kimya tumekaa!!
    • Wapo wanaojitahidi kusema jahazi linatobolewa lakini hakuna hata mmoja anaewasikiliza!!
    • Wapo wanaofurahia kila jambo bila kujali ni jema ama ovu!!!
    • Wapo wasiojua wala hawahitaji kujua chochote zaidi ya mkate wao wa kila siku wanaousumbukia!!
    Hii ndio Tanzania... Nchi yetu wala si ya mwingine... lakini tunakimbia wajibu na majukumu yetu. Tunawaachia wengine watuhangaikie... wala hatujishughulishi kujua ni MBWA MWITU KWENYE NGOZI YA KONDOO au ni KOBOKO kwenye tenga la KAMBALE!! Ila ndio Tanzania yetu tutaenda wapi?! Maana mfanyakazi anaesifiwa ni yule mwenye kutajirika muda mfupi baada ya ajira - ANA AKILI SANA. Na anaesifiwa ujinga ni yule anaetegemea mshahara wake wa mwezi - ANA NINI MJINGA YULE HAMMUONI KILA SIKU YUKO VILEVILE!!! hiyo ndio Tanzania.....

    Ipo siku yale ya Malkia wa Ufaransa yatabisha hodi nchi hii... kwa maana wapo waliojisahaulisha taabu na mashaka ya wananchi wao... ndio maana sasa wapo baadhi wanatumika bila kujua kwamba wanatumika visivyo!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    zako + za mbayuwayu + za kuambiwa

    changanya pamoja

    ndo utajua kama tunaelekea popote au tupotupo tu.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    lazima utakuwa mkristo wewe.

    (mnaamini ukipata kibarua cha kukupatia hela ya kitimoto na bia na gari used ya kijapan ndo basi)

    nchi ata iongozwe na shetani hayakuhusu
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Wapo wachahce tunajua anguko linalotujia na ndo maana tunajaribu kutengeneza uelewa wa wenzetu na wapo wasiojua ndo maana kwanakazania ukale!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tunapajua ila hatupaoni.
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Michelle pamoja na kwamba si mahala pake lakini avarta yako inanitoa udende. Total confused
     
  14. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu akupe umri mrefu na HEKIMA yako idumu. Umenena vyema.
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Kaka mbona unaandika kama mimi! isije ikawa baba yetu mmoja!

    umenifurahisha!
     
  16. pumbwes

    pumbwes Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Removed
     
  17. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ulileta usanii mwanzoni.Watanzania tunajua tuendapo ila viongozi wetu hawajui
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Un removed lol
     
  19. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaelekea mwisho wa kutawaliwa na CCM.....
     
  20. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza wote waliochangia Thread hii. Tuwasaidie wenzetu kufika tunakotaka kwenda kwa amani.
     
Loading...