Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni nchi ya pili kwa rushwa afrika mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hayaland, Aug 31, 2012.

  1. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :baby:Utafiti uliofanyika na wataalam toka marekani wametoa taarifa yao na nchi yetu imekuwa ni nchi ya pili Afrika mashariki kwa rushwa ikitanguliwa na UGANDA,uku kenya iliyokuwa ni kinala wa rushwa katika ukanda wa huu ni nchi ya tatu.Burundi ni ya nne na mwisho ni nchi ya RWANDA.kutokana na hali hii je watanzania tunajifunza nini?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunajifunza kuwa nchi inafanya vizuri sana kwenye rushwa,,,naombea tuwe namba 1
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tuongeze bidii ili mwaka kesho tushike namba ya kwanza kabisa. . Iweje waganda watushinde wakati sisi tuko wengi kuliko wao.
     
  4. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamechakachua Tz ni ya kwanza.tukate rufaa
     
  5. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu ni CCM tu kwani sisi wote ni ndugu. CDM songa mbele uikomboe nchi yetu tumeshaumbuka ya kutosha. Tutoe mikononi mwa hawa mafisadi inatosha saana tu sasa.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sikubaliani na hayo matokeo unless kama wanamaanisha sisi ni wa pili kwa Afrika nzima na sio Afrika mashariki tuu.
     
  7. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu, tafadhali saana mkuu, mbavu zangu bado nazihitaji mkuu, halafu umri wangu bado mdogo aisee!!. dah!! hakyanani!!



    Tuendeleeni kuwaelimisha wananchi, waelimike ili waling'oe madarakani hili li-serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI
     
Loading...