Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni nchi ya masihara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Jul 7, 2011.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kupitia Tangazo la serikali GN NO 185, 186 na 189, serikali imefanya mabadiliko kwenye ada inayolipwa na watu wanaotaka huduma ya vibali vya Makazi ( residence permits),visa, ada ya maombi ya uraia na vibali vya kuishi.

    Kinachonishangaza kwenye upande wa huduma za makazi kuna category nne:

    Class A: Wawekezaji wakubwa kwenye makampuni ya madini, kilimo, uvuvi na viwanda
    Class A: Peasants (wakulima wadogo)
    Class B: Wafanyakazi kwenye viwanda, makampuni Binafsi,Mashirika ya umma,Uvuvi, Madini, usafirishaji na fani ya muziki
    Class C: Wamisionari,Watafiti na wanafunzi

    Masihara yanakuja pale unapoambiwa kuwa peasant anatoka kwao kuja kufanya kazi Tanzania na sisi tunatoa kibali cha makazi kwa mtu kama huyo.

    Ni sawa kuleta peasants toka nje kuja kufanya kazi hapa kwetu?
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna siku viongozi weengi saa wa hii nchi watafungwa baada ya kufilisiwa.labda hata kunyongwa.
    kama yametokea tunisia na egypt tanzania ni suala la mdatu.yatakuaja.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ilibidi nisome mara mbilimbili maana sikuamini macho yangu!

    Niliiweka kiporo nije kuuliza wahusika wanipe undani zaidi wa hekma iliyoongoza uamuzi huo.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    WOS, hakuna atakayepuja jibu na ukipewa hutamuelewa,

    Nilisoma kwa kiswahili nikaona wakulima wadogo nikadhani wamekosea, gazeti la kiingereza wameandika peasant nikapata goose pimples.

    Tujiulize seriously, hivi huku juu viongozi wanafikiria kweli au wamechoka. Usikute mtu kapewa mamilioni kutengeneza hii GN akafanya Copy and Paste toka South Africa.
     
Loading...