Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni nchi ya kipekee kwa kila jambo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babalao 2, Apr 14, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wana jamvi hii imekaaje naomba mawazo yenu hapa, nchi yetu inaongoza kwa vivutio kibao barani mwetu, mito,bahari,maziwa, na vitu vingine vingi. sasa kuna hili lingine la wananchi kuwa na mwamko wa mabadiko chanya kuwazidi watawala wao je hii nayo ni sifa ingine kwa taifa letu na nini madhara yake?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,023
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    mtawala ana faidika hana haja ya mabadiliko!inakuaje nchi ya peru iingize 65%ya pato lake kutokana na dhahabu?sisi %?
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm ni janga ndg!
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Na viongozi walio tayari kupoteza rasilimali na muda kuficha ukweli.I like to watch a communist/or socialist nation.
     
Loading...