Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Ni nani aliyerithi viatu vya huyu kiongozi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Dec 13, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    KIONGOZI SHUPAVU.jpg

    Je watanzania mtamkumbuka huyu kwa yapi? Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi Amina. Tulikukupenda sana kwenye ulimwengu huu wa siasa za Tanzania na sijui ni nani aliyerithi viatu vyako ulivyoacha!

    Daima tutakukumbuka.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hakuna ambaye ameshawahi kuwa waziri mkuu mwenye msimamo wa kishujaa kama bwana huyu. HAKUNA.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anamzidi nyerere?

    manake historia inasema nyerere anye alishawahi kuwa waziri mkuu.

    RIP EMS.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    inawezekana kabisa ndio maana akapotea katika mazingira ya @$%^&*()__"'\'
     
  5. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakuna aliyeweza kuvaa viatu vya huyu mzee... Mungu amweke pema peponi amen..

    Ila slaa angekuwa rais anaweza kuvaa kabisa...
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    lowasa angepewa muda angemfunika huyu...
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    :crazy:Umezaliwa lini????
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    toka wqkati wa kambarage
    lowassa alikuwa ni mtu wa kufanya decision hata zile ngumungumu, huwezi kumlinganisha na mtu kama pinda..lowasa angemfunika sokoine kama anepewa kumaliia muda wake...na tz yenye neema lazima watz mngeiona...
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hilo nalo neno
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    Na huo muda huyo Lowasa alinyang'anywa na nani............??? Si alijitoa mwenyewe..........???
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mawaziri wakuu waliofuata wanaogopa kulipa gharama maana wanajua ukiwa na msimamo mkali gharama yake sometimes ni maisha yako kama ilivyotoea kwa shujaa Edward Sokoine. Akina Pinda wanaogopa kulipa gharama maana wanajua unaweza kutangulizwa mbele ya haki kabla ya muda ndo maana anapewa gari la kifahari analikataa maana moyo unamsuta lakini hachukui hatua za kiunaume --anabaki kulalamika kama mwananchi wa kawaida na huku ana mamalaka ya kisheria kuchukua hatua
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    natamani lowasa arudi kuwa PM...huu ujinga usingekuwepo, mara dowans, mara mgao wa maji, yote kwisha habari maana huwa anachukua maamuzi ya haraka kutatua tatizo...problem ni kuwa watz huwa hawapendi mtu anayekula ili hali na wao anawabakizia...
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dr slaa
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    du! we wa monduli nini!?
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ila si alikua waziri wa maji na mifugo kwa miaka kumi? Mbona matatizo ya maji kaya kuta na kaya acha???? Au he was saving the best for when he becomes president???
     
  16. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unamsifu huyu Lowasa,mtu ambaye anatuhumiwa kwa ufisadi?
    Kuhusu kurithi viongozi,viongozi wakiharibu kazi watarithiwa tu,kama wanavyokuwepo wachezaji katika benchi,ambao kama kuna mchezaji akipata matatizo yoyote,kocha wa mpira anatoa taarifa mara moja kwamba anataka kumbadilisha.
    Lazima wawepo wachezaji waiting in the wings,ili kiongozi,kama ni Rais,Waziri,yeyote yule,akitetereka tu kidogo anaondolewa. Lazima wawepo shadow ministers.
    Ingekuwa vizuri kama angekuwepo Shadow President. Mimi nataka kuwa Shadow President.
     
  17. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mungu ampumzishe shujaa huyo, mrithi wa nyerere,mwanae aliemfundisha ujamaa akashiba ila mafisadi wakamuua na kumuacha nyerere njia panda bila kujua nani wa kumpa nchi. Naahidi damu ya comred huyo haitaenda bure, walio muua hata watoto wa wajukuu hawato pata salama. Hasta la victoria siempre. Viva socialism, viva nyerere, viva sokoine.
     
  18. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2016
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Tutajua kama kapatikana au bado. Tusubiri...
     
  19. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2016
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 9,799
    Likes Received: 9,303
    Trophy Points: 280
    Je kama alikua fisadi mlimfikisha mahakamani?
     
Loading...