Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni mama

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 5, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 390
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    tangazaji mmoja aliwauliza vijana 2 waliopuliza ganja:
    Mtangazaji: Hebu wewe tuambie kuhusu Tz.
    No.1: Mimi mshkaji Tz ni mama yangu imenilea na kunikuza.
    Mtangazaji: Vizuri, na wewe ndugu tuambie kuhusu Tz.
    No.2: Mimi naona noma siwezi kumzungumzia mama wa mshkaji wangu.
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    teheheeee..!!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahaha! ganja bana soo:becky:
     
Loading...