Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ni Kichaka cha Kuficha Maharamia na Kuwaita Wawekezaji Fedha ambazo ni Blood Money!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RasJah, Aug 31, 2011.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mh. Membe ametoa karipio kali sana kuwa Libya bado haiwaitambui Serikali ya Rebel (NTC) na hata ameweza kuita Balozi wa Libya baada ya kuweka Bendera ya nchi ya Rebel kuwa wamekuika taratibu za nchi za diplomasia.

    Je nchi yetu tunaonekana vipi kama wawekezaji waki-somali mfano Paradise hotels ambazo zipo Mkapa house na bagamoyo, huyu jamaa alikuwa ni Waziri wa Fedha (stolen money) wakati Rais Siad Bareh, ukiende kule kunduchi maeneo ya Ununio kuna wasomali (sio alishabab-blood money) wanajenga majumba ya kuuza haitoshi bado mtu kama Abdallahman Kinana ni msomali na amekuwa deals nyingi za arms deals kati ya Tz na wauzaji sasa je Tanzania tuko safe kweli. Kurugenzi husika wanaitakia mema Tanzania kwani mtu kama tajiri wa Paradise hawezi kuwekeza USA, UK kwani sources of money questionable? Yule mwekezaji katika real estates kule ununio pesa zote amepata wapi na hata Kinana naye maswali ni mengi ambayo PCCB, Usaalama wa Taifa na Intelligence, kitengo cha Money laundry lazima wafanye kazi bega kwa bega. JK nchi iko katika hata kuwa lead na foreign ambao ni rebels ni hatari sana. Wana JF hii ni serious uzawa umepotea tutaendelea kuwa vibarua kwenye nchi yetu.
     
  2. Elinasi

    Elinasi Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    yote haya sio mapya bongo,aliesafirisha wanyama nje nae si muarabu..mwananchi akishikwa na nayama ya swala jela miezi 9,muarabu anakamata,anapeleka kwake,baaadae anapakia kwa magari mpaka airport baadae anapakia kwa ndege kwenda kwao...TUPO TU,NO BODY CARES..kama sio ujinga huu ni nini?
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    I smell shit. Tanza giza ndo nchi yetu ya amani.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hivi siku hizi kuanzisha thread hapa siasa si mpaka INVISIBLE approve ndio zinaanzishwa au vipi?
     
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mzee umekosea jukwaa, kuna jukwaa la ushauri na malalamiko huko chini,
    unapokuja kwenye post ya mtu na kuweka upupu hakuna tija kwa taifa, kama kuna hoja toa
    ili TUWEZE,TUTHUBUTU, TUSONGEMBE BILA KUANGUKIA PUA
     
  6. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,666
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hata na huko nje ukienda na dolali zao wanakupa na uraia. acha watu watuletee mahela blaza.
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Acheni chuki zisizo na tija, na wewe pia nenda kateke meli leta pesa uwekeze-hao matajiri wakilipa ransom money wewe unaumia nini, afterall wanatuibia sana. uko Somalia kuna umasikini wa kupitiliza kila mtu anaona hilo, wakitokea wachache wakatengeneza pesa labda inaweza kusaidia kupunguza hali hii mbaya inayowazunguka.
    -
     
Loading...