Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tanzania ni hamsini....... kiburudani zaid jaman twende pa1

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by obsesd, Dec 2, 2011.

  1. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe bora mwanamuziki mm mwanamuziki bora
    chati ze2 hazifafanan kama kimeta na ebora
    long time kitambo utaniekeza nn wakat huo weng wenu hata hamjakuja mjin.................. prof j
    2endelee bs karibun.......
     
  2. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bora wewe unayeiga ya wengine,
    miaka hamsini ndo imetoweka na mzizi wa kuiga unazidi kuchipukia.
    underground hatoki wa kuiba mistari.
     
  3. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bt wat i mean is ppo wapost old skul verse zao wanazozipenda ili mwisho wa siku 2nafurah na kuongeza siku za kuishi hope umenipata martinsichilima
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndan ya Bongo mambo super ...
     
Loading...