Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Ndani Ya Ndoto.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Panga La Shaba, Mar 30, 2011.

  1. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana jamvini,mpaka sasa napata taabu kidogo kuamini hizi ndoto,watu wanadai wameoteshwa waje kutibu watu kwanza ilianza ndoto ya;-
    1.Loliondo(kwa Babu)
    2.Rombo(Tarakea)
    3.Mbeya
    4.Bunguruni
    5.Tabora

    Hii ya Tabora naona serikali imeingia mkenge,mkuu wa mkoa amekwenda kunywa pamoja na makamanda wake,....kinacho nishangaza ni serikali kuwakubali hawa wachambuzi wa ndoto kirahisi tu......Sasa siku wameota ndoto imewatuma kuwa ****** aondoke ikulu,.........!
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni dhahiri kuwa watanzania sasa tumefika pabaya! Sasa CCM kwa makusudi wameandaa njia nyingine ya kuwaondoa watanzania katika masuala ya msingi na kuelekea katika njia za kienyeji za matibabu amabayo hayajathibitishwa. Hii ni mbinu pumbavu na kama CCM wanadhani tutasahau KATIBA MPYA, UFISADI, nk, wanajidanganya!!!!

    Ni upuuzi wa hali ya juu na propaganda za kishenzi ambazo mwisho wake ni mfupi. Hili ni angamizo la pili la CCM
     
Loading...