Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania nchi yenye udongo wenye dhambi-Pongezi Roma

Discussion in 'Entertainment' started by engmtolera, Jun 28, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana Jf Ingawaje huu mziki ni wa 2010 lakini ni ktk bongo fraver ambayo nyimbo imetungwa na ikatungika,nyimbo ina ujumbe unaoeleweka na mwimbaji amekuwa wazi zaidi ktk kile alichokikusudia kukifikisha kwa adhira

    na mala nyingi miziki kama hii yenye ujumbe wa kuchoma huwezi kuisikia ikipigwa maredioni hususani ktk vile vyombo vinavyopenda 10%

    Wana JF nimeona niwape nanji mjaribu kusikiliza nini vijana wetu wanafanya ktk kufikisha pale wanapoguswa na matatizo yetu Watanzania

    kwa kweli Naomba nimpongeze Kijana Roma kwa UJUMBE mzuri uliotulia

    Tunahitaji wanamziki kama hawa akiungana na Mrisho MPOTO ujumbe watausikia tu watawala wetu


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni nche yenye udongo wenye dhambi ni sawa na kusema nchi yetu imejaa rutuba. Maana dhambi ni uchafu, nao ukioza huwa rutuba ardhini
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamaa yupo juu sana

    alikaa chini na kufikilia na kutoa kitu ambacho hata ukiusikiliza mpaka mwisho bado unatamani uendelee kupata ujumbe,

    safii sana mkuu kaza buti
     
Loading...