Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania nchi yenye rais asiyeishi Ikulu wala....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Mar 17, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rais Kikwete ametii agizo la Dr. Slaa la kupunguza bei ya bidhaa muhimu na kutoilipa DOWANS. Daktari huyu alimpa JK siku tisa ili atatue matatizo hayo. JK alijaribu kulialia ili aongezewe muda lakini Boss wake aligoma. Mwisho wa siku ametii AMRI halali ya Slaaa!!!

    SWALI:-
    KATI YA KIKWETE NA DR. SLAA NANI KIONGOZI WA NCHI?
    NA KWAMBA:- KAMA HAYO YALITOKEA JE, NI HALALI KUSEMA KIONGOZI WA NCHI SI LAZIMA APIGIWE SALUTI; AMILIKI KAMBI ZA JESHI NA TAASISI ZA SERIKALI?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi uchaguzi lini tena?
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    SHAMBULIO KWA MWANA-JF MMOJA NI SHAMBULIO KWA WANACHAMA WETU WOTE 35,000 KOTE WALIKO DUNIANI NA NDANI YA VYOMBO MBALIMBALI VYA SERIKALI HUMO

    Kama mpango mzima wa kuwawekeni Uenyekiti wa Kamati za Bunge (Lowassa, Kabwe na January Makamba) ilikua ni kutumbukiza tena kwenye biashara ya ma-hayawani DOWANS mara Richmonduli ambazo ni mali zake Rostam Aziz, basi bora msahau mapemaaa maana nanyi mtakwenda na maji kwenye mkumbo huo huo!!

    Wajanja Tanzania wapo wengi sana zaidi yenu nyie hapo. Pili muelewe kwamba sera yetu hapa JF ni kwamba mwenzetu mmoja (kama alivyo hivi sasa mwenzetu Mzee Mwanakijiji) akishambuliwa visivyo kama ambavyo Zitto Kabwe ameruhusu kamati yake kufanya dhidi ya mmoja wetu basi mjue ya kwamba tayari mtakua mmetangaza vita na Jamii Forum kwa ujumla wake bila kujali itikadi zetu tofauti humu ndani.

    Wasiwasi wangu tu ni kwamba Kamati ya Zitto Zuberi Kabwe na watu wanaowatuma kuishambulia JF hivi kweli MTANANGE HUU MTAUWEZAAA???
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Vive le JF, Vive le Mzee Mwanakijiji! Mkuu Papa D, malengo ya Rais wa ukweli(Dr. Mivyeti na miGPA mixa Mithesis) hayaishii kwenye kushusha bei ya vitu na kutolipa Dowans. Ila lengo letu ni kubadili mfumo mzima na kuleta utumishi uliotukuka, usio wa kulinda ugali na wenye kujali mabosi wananchi. Tuko pamoja till NGUVU YA UMMA ITAKAPOCHUKUA NCHI!
     
  5. v

    vegule Senior Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona unauliza majibu? Kwani mkuu ukimwangalia kikwete na kumwangalia daktari, si unaona beyond any reasonable doubt kuwa daktari ndo Rahis wa Nji hii? bring issues not questions with obvious answers bana. By the way, bado kuna watu hawampigii salute Rahis wetu Daktari?
     
  6. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    April tarehe za mwanzo, bado hujajiandikisha?
     
  7. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mpaka muda huu Kiongozi wa nchi ni JK anayefanya kazi zake kwa makini ili asimuudhi bosi wake, RA.
    Hili la pili Si lazima. Ndiyo maana RA pamoja na nguvu zote si yeye anayepigiwa ving'ora na yale Ma-BMW X5. Yeye yupo nyumbani kwake na remote controller.
    Wewe mwenzetu unaweza kudhani kilichotekelezwa ni amri ya Slaa kumbe Mzee RA kakoroma "Wakikuondoa Madarakani kabla sijalipwa ndo basi tena usije kuniulizia chako" kwa hiyo mbio mbio JK anajaribu kuwalegezea wadanganyika waliokuwa wameanza kupanda jazba. Maadam hawatamwondoa, basi RA atalipwa mapesa yake kwa namna yoyote itakayowezekana na baadaye mambo yatakwenda vizuri kwa JK. End of Story!
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Haya maneno yenu yanatufanya tucheke wenyewe vyumbani! kweli Mkwere ana kazi kweli kweli
     
  9. J

    Joblube JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilishasema Zitto si mpinzani bado mtaona
     
  10. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba ajaaga rasmi hiyo kambi kama washikaji wake!
     
  11. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndivyo Chadema mnavyo jifariji. Poleni sana
     
  12. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    sio kujifariji, bali ni ukweli mtupu ambao huyu jamaa ameuzungumza, sasa wewe boxi, kaa hapo uendelee kubisha na kutupa pole ambazo hatuzihitaji.
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Walewale washika pembe wanaume wanakamua, sijui utashituka lini. Ila lazi unayo
     
Loading...