Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania nchi ya urithi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Mar 31, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    MUDA mwingine haina haja ya kukaa na kuumiza kichwa kwanini hatuendelei,umaskini umewaandama watanzania walio wengi, jibu ni kwamba wengi ambao wameshikilia hizi sector muhimu wameridhishwa, katika hii serikali yetu au private sector wewe unamjua nani ili uweze kuwa promoted sehemu fulani na hiyo haileti ufanisi wa kazi kwani aliyekuweka hapo akiaribu sehemu ww ambayo unatakiwa kuchukua sheria hautafanya lolote. kwanini isifike sehemu mtu akapewa kitengo kwa uwezo wake na sio kujuana.....katika serikali ya kikwete swala la kujuana na kulindana ni kubwa sana......kwa jinsi hii usitegemee maendeleo ya nchi bali ya mtu mmoja mmoja. TUJENGE PAMOJA
     
Loading...