Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: nchi ya kujisifia kwa takwimu na si ubora!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, Jul 22, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,631
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Sijui kama kwenye nchi nyingine duniani kuko hivi ambapo serikali husika ujisifia kwa kupandisha takwimu bila kujali ubora na faida vikoje, mfano
    1. Tunajivunia shule nyingi za sekondari bila kujali kinachozalishwa huko
    2. Tunajivunia idadi kubwa ya wabunge na tunaendelea kucreate majimbo mengine
    3..........
    Ndg mwana jf unaweza kuongeza idadi ya vitu ambavyo serikali ya Tanzania inajivunia kitakwimu lakini ubora wake haukidhi au havina faida kabisa kwa taifa.
    Nawasilisha.
     
Loading...