Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Nchi inayo ongozwa kwa nguvu ya migomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Jul 4, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila mahali utasikia kuna mgomo kule ama huku na kuna baadhi ya maeneo migomo ya wananchi haiwekwi wazi angalia baadhi migomo hii
    • kigoma - wananchi wanagoma kupandishiwa ushuru ili hali huduma ni mbovu (RFA jana)
    • Walimu wanajiandaa kugoma nadhani kesho wanaanza mgomo rasmi
    • kisa cha madaktari kinajulikana
    • Ndaga, Mbeya mgomo wa kupinga ongezeko la ushuru hii ilikuwa juzi tu

    [​IMG]Je, tutafika salama kwa mwendo huu na nini kifanyike?
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    kinacho nishangaza baada ya mgomo mara nyingi ndiyo mambo hukaa vema kulingana na matakwa ya wananchi

    "je, migomo ndiyo suluhu kwa kila tatizo china ya utawala bora na serikali sikivu tuliyo nayo"
     
  3. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2015
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,093
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Leo nimeamini hii seeikali bila mashinikizo maandamano na migomo viongozi wanajisahau.
    Kumekuwa na kelele za muda mrefu za madereva serikali ilikaa kimya na kufanya matisho kwa kutumia polisi bughudha za kutosha ati Waziri ndio anatoa tamko.
    Turudi kwa wafanya biashara serikali inaendelea na ubabe bila kufikiria migomo yao inapotezaje mapato.
    Tumeona bungeni wabunge wenye qeledi wanapinga sheria kandamizi Ccm wanazipitisha.
     
  4. J

    Jopaki Member

    #4
    Apr 10, 2015
    Joined: Jan 22, 2015
    Messages: 51
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Well said
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2015
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa aliposema nchi haitatawalika hawakutaka kumwelewa! Sasa watamwelewa tu!!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Apr 10, 2015
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    hivi karibuni serikali imekuwa ikijitengenezea precedents mbaya sana. Hivi ni kweli kabisa kwamba vyombo vya serikali vilishindwa ku scan environment juu ya huu mgomo na kuishauri serikali itoe tamko jana na kuzuia hii aibu? Hali inakuwa tete, waziri anaenda anasema tamko la mkuu wa NIT si tamko la serikali bali tamko lake mwenyewe. Serikali ingeyasema haya jana kusingekuwa na haja ya kutokea yote yaliyotokea.
     
  7. j

    jembe afrika JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2015
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 6,531
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Serikali ya kipuuzi sana
     
Loading...