Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania-nafasi nyeti zimeshikiliwa na wageni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 2, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna taarifa zimepatikana kuwa ofisi nyingi za serikali tanzania zimeshikiliwa na wageni waliojipenyeza tanzania miaka mingi na kufanywa watanzania na watu maalum wanaofanya juu chini kuhakikisha tanzania inashikiliwa na wageni,
    kwa mujibu wa habari zilizopatikana hapa johannesburg,watu kutoka burundi,rwanda,congo,uganda,wakenya,ambao kila kukicha wanakuja na passport za tanzania wamesema kuna wagrni wengi wanafanya kazi wizara ya mambo ya ndani ofisi inayojishughulisha na utoaji passport,
    wakenya waishio hapa wamewasiliana na ndugu zao kenya ili waende tanzania wakachukue passport kwa sababu passport za tanzania haziitaji viza kuingia south africa
    kuna majina mengi tumepewa na warundi na wakenya ya watu wanaofanya kazi hapo na ambao kazi yao ni moja tu,kuhakikisha tanzania inatawaliwa na wageni miaka nenda rudi,
    chama cha mapinduzi kimekuwa sababu kubwa ya hao wageni kupenya na kuingia kwenye nafasi muhimu,
    taarifa zinasema wengi wa wageni ni wanachama hai wa chama cha mapinduzi,
    taarifa hiyo imeendelea kunena kuna genge la wahindi kazi yao ni kuingiza wahindi kutoka india na pakistan na kuwapatia passport za tanzania na kuwafanyia mipango ya kusafiri kama watanzania.
    habari ndiyo hiyo
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    watanzania ni wezi sana-JK
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Nonsense! Na sisi tuna uhakika gani kama wazazi wako ni watanzania?
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu inaonekana huna hakika na uraia wako?
    tutaweza kuisafisha hii nchi?
    nafikiri tuna safari ndefu sana
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    tumesikia kuna wazawa kabisa wanashirikiana na wageni kufanya hizo biashara
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha kutuletea gossip hapa wewe.
     
Loading...