Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na ving'amuzi (analogy to digital)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kubingwa, Nov 9, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba mnielimishe kuhusu huu mfumo ambao tumeuanza yaani kutoka analogia kwenda digitali.Sijaelewa TV zetu za hapa ndani itakuwaje,maana inavyoelekea kila kituo cha tv kitakuwa na king'amuzi chake,mifano ipo kama vile startimes na agape tv.SWALI: Itakuwaje mteja atamudu kununua na kulipia kila mwezi ving'amuzi vya tv stations zote endapo vitafanya hivyo?
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapo sasa
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    It means hata angalia tv tena..labda dvd.
     
Loading...