Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na Uhuru wa bendera!!!!!!!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Straight corner, Jan 7, 2011.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF polen kwa harakati zenu za kuiomboa Tz!
    Nimekuwa msomaji wa thread zenu yapata mwaka sasa bila kuchangia chochote isipokuwa kutumia elim niipatayo kuelimisha jamii isiyoweza kufika jukwaani kwenu!
    Kwa hili lililotokea juzi Arusha, naomba kuwapa pole wazaledo na wapenda amani ya nchi yetu wote na kuwaomba kutokata tamaa kwani uhuru wa kweli utapatikana.

    Niaminicho hawawezi kutuua wote almost 35 milion (ukiachilia mbali wana sisi'm') bila kueleweka kitu!
     
Loading...