Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na udar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mabina, May 5, 2010.

  1. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi Tanzania ni Dar es Salaam peke yake? Kwani kila kitu Dar, ujenzi/ ukarabati wa miundombinu ya kwanza dar, hivi ni kwanini? Ndo maana mikoa mingine haiendei kwanini lakini?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    CHADEMA waliposema sera za Majimbo watu wa CCM walipinga sana na WaTanganyika hawajui faida yake. sasa si mnaona kila kitu ni Dar, hata km rasilimali nyingi zinatoka mikoani lkn kipaumbele ni Dar huko mikoani kwetu hakuna kitu kinafanyika.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hata wazee wa nchi hii ni wa Dar tu.
     
  4. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi one day inchi hii itaendelea kweli kama mambo yote ni DA?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata ukiwa nje ya nchi ukisema jina BONGO inamaanisha Tanzania, ukiwa ndani ya Tanzania ukisema BONGO unamaanisha Dar.
    Kweli Tanzania ni Dar.
     
  6. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    which is better, to make development at the whole country or only to develop Dar
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hiyo one day haipo Mabina
     
  8. d

    darbizman Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its true the city of Dar es Salaam has received a lot of attention. However the media can change this situation by educating the public.

    I believe that something can still be done.
     
Loading...