Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na Ubalozi wa 13.5 Bilioni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Sep 30, 2009.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Raisi Jk hivi karibuni amezindua Ubalozi wa Tanzania huko Marekani ambao umeigharimu serikali yetu 13.5 Bilioni ikiwemo Milioni 477 za kulitunza kwa mwaka.
    Nchi yetu kwa sasa imekumbwa na janga kubwa la njaa na matatizo mengine makubwa to mention but a few.
    Membe anajigamba jengo hilo ndilo kubwa kuliko majengo yote ya Balozi za Tanzania duniani.
    Tatizo langu hasa ni kwamba,tulikuwa tunahaja sana na jengo hili kwa kipindi hiki kigumu katika nchi yetu??
    Hapo ofisi zilipokuwa mara ya kwanza zilikuwa hazikizi mahitaji?
    Serikali yetu haina priorities kabisa.
     
Loading...