Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na tuzo za kimataifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Mar 28, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania imekua ikipokea tuzo nyingi za kimataifa kinyume na wananchi tunavyoona halì halisi,tuzo hizi ni kama zile za utawala bora,demokrasia na kadhalika,je? Wanatusanifu au ni ile hulka ya kumsifia mtu ili upate unacho kitaka?zina msaada gani kwetu.
     
  2. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Utawala bora ni upuuzi mtupu TZ! Kwani tz ni taifa linalotawaliwa kipropoganda na kiuongo uongo, hata unaweza kuhisi kuwa polisi wetu kule ccp Moshi wanafundishwa kuwa waongo.
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaopeleka taarifa za kupewa izo tuzo nimabalozi wanaowakilisha nchi zao hapa bongo, sasa huwenda kuna agenda ya siri kwa hawa mabalozi. who knows?
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sijawahi kuamini kwamba nchi haijawahi kufanya zuri hata moja katika nyanja zote . kama kuna maeneo tumefanya vizuri haishangazi kama ambavyo haishangazi tukiambiwa tumefanya vibaya ktk maeneo mengine
     
  5. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mfano hi tuzo ya utawala bora wewe unaona inatustahili?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sanifu pamoja na kutaka kitu
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama ikitolewa tozo ya uongozi bora je nalo hilo unalichukulia je?
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwan hizo tunzo zina msaada gani na maendeleo ya nchi?
     
Loading...