Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na siasa za Uzushi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T. 2015 CCM, Feb 13, 2012.

  1. T

    T. 2015 CCM Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa makini na kupitia kila siku katika vyombo mbalimbali vya habari na vya mawasiliano ya kijamii, hukosi kukuta uzushi unaolenga kuuaminisha umma kuwa huo ndiyo ukweli, jambo hili halina athari kwa wakati wa sasa, bali athari yake ipo huko mbeleni. tunajenga jamii ya watu wepesi wa kuzusha na kuibua hoja zisizo na mashiko badala ya masuala ya msingi kwa taifa letu.
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You are too general try put into specific terms
     
  3. T

    T. 2015 CCM Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka miwili au mitatu, watu walizusha kuwa mtoto mmoja wilayani Same alichukuliwa kichawi na kkupelekwa katika machimbo yaliyokuwa yakiendelea sehemu moja huko wilayani Same, kumbe moto aliona basi limesimama na watu kutawanyika, kwa ajili ya kuchimba dawa, naye akajiunga, wakati wanarejea katika basi, naye akajiunga nao na kujikuta akishushwa bila taarifa Moshi mjini. Taarifa za uzushi kuwa alipelekwa kama msukule kwa ajili ya kutumika kutafutia madini zilienea Same nzima na kuleta usumbufu uliosababisha kuchomwa moto kwa kituo cha polisi kimojawapo wilayani humo, kutokana na hasira za wananchi, lakin muda si mrefu mtoto alipatikana na hadithi hiyo kuthibitika kuwa ilikuwa ni uzushi na uongo mtupu. Hilo ni moja kati ya mengi!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii thread inampoint mtu! imekaa kitaarabu hivi
     
  5. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya ndo matokeo ya kutupia thread wakati unafuka povu!
    "Ilikubidi ufikiri ndipo uamueeeeh, bora pazia kuliko bendera kufata upepooh!"
    Sijui bendi gani hiyo jamani!
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    siasa inakujaje hapo?
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umefika form II kaka?

    Mtoto kuzushiwa kuwa amechukuliwa msukule kupelekwa machimboni huko Same kuna uhusiano gani na siasa?

    Jana tulikuwa na muhuni mmoja anajiita Jane_000 alikuwa anaanzisha threads nyingi kadiri awezavyo, mara mpenzi wangu hanifikishi kileleni, mara ooh watu JF hawanipendi..., mara mwanaume huyu sijui kafanyaje ili mradi tu ajaze kurasa lengo ni kuonekana naye yupo. Sasa naona leo tuna wewe. Kichwa cha habari ni Tanzania na Siasa za Uzushi, ndani unatuambia mtoto kachukuliwa msukule. MImi naona wewe ni ndondocha
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hapa kunani?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usihofu ndugu, watanzania wa leo si wa jana
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijaona sread hapo kuna taarab tu.................
     
Loading...