Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tanzania na siasa za u-dini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mkwega, May 13, 2011.

  1. m

    mkwega Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maoni ya kila mwanadamu yamejaa mabadiliko ya dhati pale anapopakusudia.rejea mwaka 2005 uchaguz mapdri na makanisa yote wakasema kikwete ni chaguo la mungu akashnda.akaongoza walivyomuona kafuta ubaloz wa vatican tanzania na kuzuia pesa za msaada kwa makanisa wakamuona hafai.mwaka 2011 zikazagaa sms 2muondoen mwislam ikulu.waislam nao japo hakuna mazur waliofanyiwa wakamuokoa waislam wakaungana kisa slaa mchungaji.je 2015 itakuwaje
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh..
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Nina imani kama kweli unafuata haki na kutuata maadili ya dini yoyote ile sidhani kama utaweza kutokuwa na msimamo wako mwenyewe when it comes to judge between the right and wrong. Your common sense will always guide you. Lakini ukiwa na busara ndogo ndio wanasiasa hasa wa bongo watakuchezea kama piano
     
Loading...