Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na siasa za majitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by libent, Dec 18, 2011.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hivi ulishawakujiuliza hawa wanasiasa wetu tunaowashabikia wana malengo mazuri ya kuleta maendeleo maana kila kukicha ni malumbano ndani ya vyama vyao hawa wanavuana magamba (ccm), hawa wanafukuzana kwenye chama(nccr-mageuzi), hawa wanaleteana mabaunsa yaani green guard (cuf)
     
Loading...