Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na presha ya job seeker?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by herrypeter1, Jan 3, 2012.

  1. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa mfatialiji mzuri wa kujua wapi tunaeleke Tanzania na watu wake
    cha kushangaza ni Hao watu waliojuu, waziri mmoja mkubwa sana aliulizwa
    swala la vijana kukosa ajira na kuunza kusema marekani, uingeraza vijana awana
    ajira kwa mtu ambaye unafikiri ili ni jibu la kusikitisha sana tena sana, na inaonyesha
    jinsi gani viongozi wetu wanavyokaa tuu uko maofisini
    maswali muhimu ya kujiuliza kutokana na jibu ilo ni----
    Viongozi wetu wanaendesha nchi kutokana na presha ya ulaya?
    Viongozi wetu si watu wa kufikiri ni watu wa kupokea tuu mawazo?
    inaonyesha akuna kiongozi ambaye yuko tayari kwa ushauri?
    Ni mengi unaweza kugundua juu ya aya yanayotokea ni kutokana
    na kugeza mipango ya ulaya ambayo wanafanya,

    Napata wasiwasi ata na wizara ya mipango na utafiti Tanzania kama inafanya kazi
    HUU SI WAKATI WA KUCOPY PASTE KAZI,PROJECT, MIPANGO WANAYOFANYA WATU
    NA KUAMISHA KWA WATANZANIA
    NI WAKATI WA KUSEMA INATOSHA NA KUFANYA YA KWETU.

    POLENI WOTE WATANZANIA MNAONGAIKIA AJIRI KWA KUSIKIA
    NA WALA SI KUFANYA KAZI
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wenyewe wana ajira wamekalia viti vya kuzunguuka. Tusio na ajira ndio tupekeche akili nini cha kufanya. Ukitegemea waziri wa kazi au kiongozi atatue tatizo utaishia kusikia pumba zao tu za kila siku.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona miundombinu na demokrasia hawaifananishi? Ulaya maji na umeme 24hrs. Au wanachojuwa wao ni kujibu utombo na upumbavu kama akili zao zilivyo?
     
Loading...