Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na ndoto za maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hayaland, May 5, 2012.

  1. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi ni kweli taifa hili litapiga hatua ya mbele zaidi katika swala zima la maenfeleo kwani tunazidiwa na vitaifa vidogo mfano mmojawapo ni RWANDA.Taifa limepoteza zaidi ya nguvu kazi isiyopungua watu laki saba lakini taifa hilo linashika mafasi za juu katika afrika pamoja na vita vya wenyewe kwa wenyewe.wana ndege kama 7 kubwa.namalizia kwa kusema vitkkkkamani aisadii bila mshikamsni hakuna
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ccm kuendelea kubaki madarakani swala la maendeleo sahau.
    Tunatakiwa tufanye kitu kama cha-KIMBARI kwa viongozi wote wa ccm na washirika wao. Yani overnight tunawachinja wote, then tuanze 1.
     
Loading...