Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na matangazo....!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by agala, Sep 17, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni mfumo wa biashara zetu za tanzania ambao wajasilia mali wengi wanautumia
    Biashara + matangazo + masoko = faida kusudio, na matangazo ni mitandao na mabango na ili utangaze vizuri kwenye mitandao jaribu kupitia hii www.jigambeads.com site.
     
Loading...