Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na Malengo ya Milenia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dommy, Jun 30, 2008.

  1. D

    Dommy Member

    #1
    Jun 30, 2008
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Katika kupita pita huku na kule kwenye mitandao nimekutana na hii habari kwamba Tanzania kama nchi kuna uwezekano mkubwa sana wa kushindwa kufikia malengo ya milenia. Inaonekana ni lengo moja tu la maji safi kufika vijijini ndio tunaweza kulifanikisha. Wadau hili limekaaje? Ni ukweli au propaganda tu? Na kama lina ukweli ni nini kimesababisha hilo na tufanye nini kuboresha njia za kufikia malengo?



    Tafadhali tembeleeni hichi kiunganisho http://www.uneca.org/mdgs/MDGs_page.asp.



    Dommy
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    MALENGO YA MILLENIUM....! MILLENIUM DEVELOPMENT GOALS( MDG's), NI MALENGO YALIYOTOKANA NA MKUTANO WA UN WA MILLENIUM ULIOKETI SEPT 2000. MALENGO HAYO YAKITARAJIWA KUFIKIWA IFIKAPO 2015.
    KULIKUWA NA MALENGO MAHSUSI 8 KAMA AMBAVYO MEMBAZ WA JF WATAKAVYOORODHESHA...!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    NJAA/UMASKINI, ELIMU, JINSIA, VIFO VYA WATOTO, VIFO AKINAMAMA,MAGONJWA, MAZINGIRA & USHIRIKIANO WA KIMAENDELEO DUNIANI....!
    ....THESE ARE MDG's IN A NUTSHELL....!
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hakuna hata moja litakalo fikiwa isipokuwa hesabu ya maghorofa hiyo haina Ubishi!...Kila senti ya kuendeleza malengo hayo inaibiwa na watu wanashusha maghorofa!..Majumba ni uchumi binafsi unaokuwa kwa asilimia 50 kila mwaka na kila kiongozi/ Mtanzania anajua hilo!..who cares about education, health, water na sijui nini kama ngawila inaingia! - NDIVYO TULIVYO!
     
Loading...