Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na Madini yake..... (A fool and his money soon parted)......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VoiceOfReason, Dec 16, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni bora aliyesema madini hayaozi bora tuyakalie....... Hawa wa sasa inaonekana wamesahau kwamba madini haya yanakwisha hayatakaa milele...

    Hii naifananisha na mzee wako (Mungu) amekupa mtaji ambao inabidi kuutumia kuinvest zaidi kwenye mambo ambayo ni long term na yatakusaidia kwa muda mrefu... lakini matokeo yake unafuja mali yote bila kuizalisha ukitegemea mtaji huo hautakwisha...

    Ndio wawekezaji wamekuja lakini kwanini tusitumie pesa hiyo kuinvest kwenye mambo ambayo yatasaidia hata taifa la kesho.... (tuinvest kwenye miundo mbinu kama reli n.k.) tukifufua reli na kufanya ikawa ya kisasa na kuisambaza tanzania nzima itatusaidia wote.... mbona wajerumani walitujengea hii reli ya kati na sisi ndio tunaiua sasa (reli ikiwa bora tunaweza iendesha profitably na kusaidi usafirishaji mizigo, ajira n.k.)

    Kwanini tusianzishe viwanda vya kusimika mazao.... tumezungukwa na land locked countries... kwanini tusiendesha bandari zetu kwa faida (Mtwara, Tanga na Dar...) kwanini tusiboreshe hifadhi zetu za wanyama kwa ajili ya watalii?


    WE ARE THIS POOR WAKATI MADINI BADO TUNAYO JE TUKIYAMALIZA SI TUTAKUFA.......
     
Loading...