Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na maajabu 7 ya dunia, hii vipi wadau.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Makambuya, Oct 8, 2012.

  1. M

    Makambuya Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najiuliza hivi ni kwanini TZ tumeng'ang'ania kuingiza Mlima Kilimanjaro kwenye maajabu 7 ya dunia wakati tuna maajabu mengi tu zaidi ya huo mlima? Mfano mdogo unajua kuwa TZ ni nchi ya kwanza kutoa wanafunzi wa darasa la saba hawajui kusoma nakuandika ila wanafaulu mtihani. Hii vipi wadau haiwezi kuingia kwenye maajabu 7 ya dunia?
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hayo siyo maajabu bali ni MUUJIZA!
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mkuu Makambuya, maajabu ni kitu kinachoweza kuonekana na kushikika (tangible object). Sasa kumaliza darasa la saba na kufaulu kuingia kidato cha I bila kufahamu kusoma na kuandika unaweza kuithibitishia dunia kuwa ni suala la ajabu na halijawahi kutokea kokote ? Halafu sio suala la kudumu maana hao vijana wanaweza kujifunza kusoma na kuondoa hilo ajabu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    kakojoe ukalale!
     
  5. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Bila shaka na wewe ulifaulu mtihani wa darasa la saba ukiwa hujui kusoma kwa hiyo unataka uwe sehemu ya maajabu ya dunia. Haya mkuu kazi kwako
     
Loading...