Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na huku kwetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jun 18, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tofauti ya nyumba ya mlala hoi na mwenye nacho huku tukisema maisha bora kwa kila mtanzania?kweli au kiini macho?
     

    Attached Files:

  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kwakweli inasikitisha na kutia huruma sana!
     
  3. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,059
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hayo ni madaraja mbalimbali ya wananchi wa tanzania, kuna matajiri, masikini, kwa kuangalia hizo picha hapo, nakubaliana na wewe kwamba pote ni kwetu tanzania, maisha mijini na vijijini ni tofauti, katika nchi yetu serikali haijengi nyumba za kutosha kwa ajili ya watu wake, tanzania wengi hujenga nyumba zao wenyewe hata kwenye majiji makubwa, makazi yasiyo na mpangilio ni proof kwa hilo, hizo nyumba hapo juu ingelikua serikali imejengea watu wa mjini tuu na kuwaacha wa vijijini kama zilivyo hizo nyumba ningesikitika sana. Lakini huwezi kulaumu kwa nini huyo anakaa nyumba nzuri wakati wengine wanakaa nyumba za kama hizo ambazo hazistahili hata jina la nyumba, kila mtanzania ana njia yake ya kupata hela, yaani kama unaendesha gari, kuna wengine wanavunja sheria na kuendesha kwa kasi, pamoja na kupenda shtikati(wala rushwa na mafisadi) kunawengine wanaendesha kwa usalama na wanafuata njia zote, hapo lazima pawe na tofauti kama unavyoona kwenye makazi hayo hapo juu
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisingependa kujudge watu nisiowafahamu....kwa hiyo siwezi kusema hao wenye nyumba nzuri wamezipataje na hao wenye nyumba za udongo wamezipataje.

    Ila kama general rule: Maisha bora kwa kila mtanzania, maana yake sio kila mtu atapata vya bure. Kama unaamka asubuhi na kwenda kufanya kazi kwa bidii mpaka jioni (na hapa inategemea na kazi), then utegemee kupata nyumba nzuri.....ila kama wewe siku nzima unapiga pombe tu, na longolongo...au unafanya kazi isiyolipa, then usitegemee kupata nyumba nzuri.

    Huwezi kuamka asubuhi tu ukaanza kugawa nyumba za bure?.....atazijenga nani? kwa hela za nani?
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuuu.. bongo watu wamechoka sana jamani
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Halafu cha kushangaza kama si kusikitisha wote utakuta ni wakereketwa wa jembe na nyundo.
     
  7. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndio wenyewe wanaombiwa maisha bora kwa kila mtanzania yanawezekana. Hivyo bado wanasubiri hayo maisha bora.
     
  8. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndio wenyewe wanaombiwa maisha bora kwa kila mtanzania yanawezekana. Hivyo bado wanasubiri hayo maisha bora.<!-- google_ad_section_end -->
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ndo hutaamini...tena hawa ndo wanaangusha wapigania haki za wananchi wakilanda mitaani na kusema CCM oyee
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, sasa mwalimu akiwa pale Kalya Kigoma, akiamka subuhi sana na kuwahi shuleni kufundisha wanafunzi kwa bidii sana, na kurudi kwenye nyumba yake ya nyasi aliyopangisha pale ndo kipato chake kitaongezeka na kuwa na uwezo wa kujenga kibanda cha vyumba viwili???

    Issue sio kufanya kazi, issue ni kuwa kimjinimjini......maana yake ni kwamba, hata ukiwa Mwalimu Pale Kashagulu Kigoma, unaamka asubuhi sana, badala ya kwenda shuleni, unakwenda shambani kwako ulipolima karanga na alizeti, then ikifika saa tatu asubuhi ndo unaenda kufundisha.........That is what is called working hard kwa wafanyakazi wa serikali wa kada hiyo!!

    Hawana Posho za kukalia ****** yao wala kufanya kazi kwa bidii kwa maana ya kula chaki kwa bidii hakuwaongezei hata penny.
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anakula kwa urefu wa kamba yake....
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,083
    Likes Received: 6,750
    Trophy Points: 280
    kidmumuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  13. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu, soma kipengele kwenye mabano.
     
  14. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tofauti ipo hata katika akili mkuu, hali hiyo ni ya kawaida!
     
Loading...