Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na Double Count...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 3, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nninasikitishwa na waratibu wa shughuli mbalimbali za serikali.sinautaalamu sana na mambo ya takwimu ila je huu uhakki unaofanywa na hawa watu wa vitambulisho vya taifa na ule uhakiki utakao fanywa wakati wa sensa kunatofauti gani? au ndo yaleyale ya LIWALO NA LIWE?
     
Loading...