Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na bakuli la misaada kwa Wahisani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 27, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tanzania imeweka sheria zinazowabana ombaomba wa barabarani(baadhi ya Raia wake) sababu muhimu ikiwa ni kwamba kwa kuwasaidia ni kuhamasisha tabia hii.

    Suala hapa na Tanzania iwekewe sheria maalumu na Nchi wahisani pamoja na mashirika za kuikataza Serikali kuomba kwao ili kuzuia au kupunguza tabia ya kutegemea misaada? Na je Tanzania kuombaomba misaada kwa Nchi wahisani ni sawa na omba omba wa barabarani?
     
  2. M

    Maengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndioooooooooooooooooooo. Nimepata?
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Muhimu uelewe kuwa bakuli letu la kuomba ni la dhahabu na wafadhili wanatudondoshea sarafu za shaba na silver - WHAT A SHAME!!
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Viongozi wetu wamefanya mikataba kama ya k'peter. Mikataba mingi ni ya kilaghai ndo maana uchumi wetu una negative results.
     
Loading...