Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania mwanzo wa mwaka 2011 mpaka Disemba itakuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Alaba, Feb 22, 2011.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania ilivyouanza mwaka 2011
    1. Katiba Mpya
    2. Noti mpya feki
    3. Matokeo mabaya ya form 4
    4. Malipo ya dowans
    ...5. Vichanga waliozikwa mwananyamala
    6. Migomo ya vyuo
    7. Mabomu gongo la mboto
    8. Mgao wa umeme mwaka mzima
    Na hii ni Februari tu Sijui tutafikaje Disemba Si Nchi Itabinafsishwa????


    map-of-tanzania-with-flag-thumb3083594.jpg
     
  2. k

    kabindi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutokana na kutowajibika tulikotoka! ukitaka kuelewa vizuri suspend/ignore issues zinazohusu maendeleo yako na ya familia, utapata majibu mbele ya safari!
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umesahau na PM kudanganya bunge na Watanzania kwa ujumla....

    Na mauaji Arusha na Mbarali.........
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Arusha killings or term it massacre
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    bila kusahau
    ni kweli tumeona RIZ 1 amesafiri kwenda Dubai tena kwa ulinzi mkali kama mtoto wa Ghadafi vile..lol kumbe alikuwa anakwenda kumleta huyo msaniii wa DOWANS, Kumbe jamaa mwenyewe inasemekana alikuwa ni feki
    duh tz bwana mambo ni mswano sana
     
  7. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukizingatia hazina kwa sasa iko hoi bin taaban!!!!! Mishahara ya watumishi inalipwa kwa kubahatisha!!! Kazi kweli.....
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taratibu ndio mwendo..usiogope bila challenge maisha yatakuwa yanaboa.
     
  9. J

    Jonas justin Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwili ndugu lakini hizi nyingine nizakuletwa na mafisadi..
     
  10. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, hivi kumbe ndio kwanza February!

    Naamini kwamba ikifika December tutajua mbivu mbichi!

    Ila tutafika tu.
     
  11. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du !
    Mie mwenzenu sijaelewa tutafikaje June/July lwenye Bunge la bajeti!!!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Na bado!
     
Loading...