Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Mungu anatupenda sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giddy Mangi, Mar 5, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Madini yote Tanzania,Mbuga za wanyama Tanzania,Mlima mrefu Afrika Tanzania,Rais mwizi mchakachuaji asiye na aibu,mbinafsi,malaya,mwoga,fisadi na mnafiki Tanzania,Samaki wa maji baridi na maji chumvi Tanzania,Mafuta,gesi Tanzania,Dawa ya maradhi hatari zaidi kama Kisukari,Saratani,BP,UKIMWI Tanzania.MUNGU anatupenda sana Tanzania,uongozi tuu ndio mbaya Tanzania
     
Loading...