Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania muamke sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by profesa.n., Apr 23, 2012.

  1. p

    profesa.n. Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyo 2wemakini na mchakato wa katiba coz ,raia tunazidi umia kua makini kijana mwenzangu,coz tanzania ni yetu sote.FROM IFM
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mhhhh!!! hii siyo mahali pake
     
  3. p

    profesa.n. Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulitaka ni koment nini?
     
Loading...