Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHITASONLIKA, Jan 17, 2011.

  1. C

    CHITASONLIKA New Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naiona Tanzania mpya inakuja,....yenye viongozi wanojali maslahi ya taifa na wananchi kwa ujumla.viongozi wasiozibwa midomo panapokuwa na jambo nyeti la kulitetea.
    MAWAZIRI Mwakyembe na Sitta ni mifano BORA na yakuigwa Tanzania,naamini wapo wengine watongezeka nyuma yao.nani asiyejua kuwa Dowans ni mradi wa watanzania wenzetu wasiojali kupotea kwa hela la walipa kodi.Tanzania yenye watu walioamka na wasiotaka kupelekwapelekwa kama wendawazimu na wajinga.
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wimbo au shairi?sijakuelewa mkuu.
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanzo na dilili nzuri za kusambaratika kwa CCM.
     
  4. e

    emma 26 Senior Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaeleweka
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ameeleweka,kawasifia MAKYEMBE NA SITA ama hukulifurahia hilo,wape sifa zao pale inapobidi ama kwa kuwa ni wanaccm? @EMMA

    MAPINDUZIII DAIMAAAAA
     
Loading...