Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Moto Moto Hiyo (Moyo mwepesi usisome) Ila Mkuu na Waziri wa ulinzi wajiuzulu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwiba, Apr 15, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hii abari sina uhakika nayo na sijui kama imeshatua hapa JF maana toka kanzi kapigwe fagio akuna tena ot newzer, ila hii ni Tz ni habari motomoto kama haijafika hapa nimerushiwa

    Re transmitted as received.

    Man's inhumanity to man. A bus was ambushed by armed robbers. The passengers were robbed and
    raped. Those that had nothing to give were asked to lie down on the road face down and the driver, at gun point, was commanded by the robbers to drive the bus over them!!!!
    [​IMG]
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ati what?
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hii habari naiona ki-Tomaso tomaso hivi!
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kama hii habari ni kweli basi tumeshavuka threshold line

    tumeshindwa tu kuwatafsiria wananchi kwamba mambo haya hadi watu kukosa utu moyoni yana uhusiano wa moja kwa moja na ilani mbovu,ahadi hewa ya maisha bora kwa kila mtanzania.

    My God,we are done!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Binafsi sina tatizo kama ni kweli ila napata shida kuamini! But this is Bongoland, wenye nchi walishaiweka rehani kwa hiyo kila mtu lazima atembelee shamba la bibi kwa wakati wake!
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari kama inaukweli wowote ilipaswa kuwa habari kubwa lakini kwa jinsi ilivyo ni udaku type. Napendekeza Mods aipeleke kwenye jokes.
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii habari nimekutana nayo kwenye mtandao ila sina uhakika kama ni Tanzania. Nafikiri ni kwingineko duniani.
     
  8. m

    magee Senior Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusiwe watu wakuilalamikia serikali kila leo,ww kama ww umechukua hatua gani kujikwamua na kukwamua watu???tuungane kuleta mabadiliko,tuijenge nchi yetu tujiongoze wenyewe kwenye maendeleo.serikali ibaki kutuongoza na kutunga sera sahii........hawa wanayofanya haya ndo wale kama ww wanaoamini na kusubiri serikali iwashushie neema!!!
    we have people and land what we need is juhudi na maarifa jumlisha uongozi BINAFSI bora!!!!!
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bila kufinya jicho Hii habari siiamini kwani mbali ya kuwa inawezekana tukawa tumeshafikia hatua ya unyama kama huo, Tanzania hatujafikia uwezo wa kuficha habari kama hiyo isieleweke ndani ya jamii. Hii habari ni zile zile stereotype za kupaka matope Afrika.
     
  10. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hii ilitokea Nigeria, siyo TZ!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sasas mleta habari si angetwambia?

    Mwiba, hebu eleza zaidi hii story na uache kuturusha roho. Mwenzio nilishaanza kutafuta sayari ya kuhamishia wanangu. Baba wa kweli utaachaje watoto wako wakulie katika nchi inayoweza kulinganishwa na serengeti NP ambapo ni halali ya simba kutafuna kila kitu anachotaka?
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upupu...kama kawaida ya 'mkalia mwiba'
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii issue ilitokea Nigeria na wabunge waliwataka polisi wajieleze ilikuwaje hadi unyama ule ukatokea.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Best haya mambo yanatokea kweli, mwaka jana nilikuwa home Biharamulo kuna jamaa katika pori la kuelekea Kigoma kupitia nyakanazi, jamaa waliteka gari (hiace) ilokuwa imebeba maharusi na baada ya kuona hakuna kitu kwa mkono walimbaka bibi harusi hadharani na kisha wakatimka, badae usalama JWTZ walivamia pori na kuwafyeka majambazi kama njugu. Hili la majambazi nililishuhudia mwenywe pale hospitali teule ya wilaya ya Biharamulo walikuwa wamechakazwa risasi dunia nzima. But guess what, sikusikia tangazo redioni wala nini, yule jamaa wa RFA alilipoti mambo mengine ya maarbino. So these things are there and have been there only that most of them are not being reported!
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jamani sredi nyingine.
     
Loading...