Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania, maendeleo hadi.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 9, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ili tuendelee....twahitaji mambo manne (Unakumbumbuka wimbo huu?)
    Watu kwanza, ardhi pili...............utamalizia.

    [​IMG]

     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Matumizi mabaya ya mali za uma
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nashindwa elewa ,jamaa anachezea laptop akiwa juu ya gari ni mwandishi wa habari au nani?
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa hapa!
     
  5. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    NZIRIYE.. Sidhani kama ni sahihi kusema jamaa ''ANACHEZEA LAPTOP'' ungefikiri POSITIVELY hii si sawa
     
  6. Gezus

    Gezus Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hii mbona imetulia, i like the creativity!!!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Trying to get internet connection
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa sina uhakika...Akiwa porini na internet iko slow ukapanda hapo juu signal iko poa kidogo.........ni ufisadi?
     
  9. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pili ni uongozi mbovu wa ccm,
     
  10. K

    Kijery New Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mwandishi wa habari alikuwa kwenye msafara wa kamati ya bunge ya hesabu za mashirika ya umma akitokea liganga kwenye chuma ( kamati ya Zito)
     
  11. G

    GON Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo kazini.
     
Loading...