Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania linked to $30m Korean banking scandal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Oct 26, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya bado inaelekea Tanzania na hasa BOT hawajawekwa sheria kali kuhusu fedha na uhamishaji na upokeaji wa fedha!

    Halafu angalia, wanaofanya uchunguzi na msako ni Polisi na si kamati maalumu ya Raisi wa Korea!

     
  2. F

    Falconer JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Hee, Jamani, Kila penye ufisadi, TANZANIA ipo. Hili ni koja kubwa. Imekuwa ni kama chumvi katika mapishi.....
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    Te he-he-heh !




    .
     
  4. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #4
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hii inaonyesha jinsi gani nchi yetu haina regulations zozote mpaka watu wa nje wanaitumia kufanya machafu yao ya money laundering. Inasikitisha sana.
     
Loading...